Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Mafi kyawun Tukwici na Bead Bulas

Yawancin ayyukan fashewar katako suna ba da ƙarancin ƙarewa tare da wataƙila ɗan ƙaramin satin da aka ƙara musu.Koyaya, waɗannan ƙarewa yawanci ba su da kyau.Gilashin ƙulli ya zama sananne sosai a cikin 'yan shekarun nan.Maidowa a cikin shahararsa shine gabaɗaya saboda fa'idodin da yake bayarwa a masana'anta.

Abin takaici, mutane da yawa suna ganin bead ɗin gilashi kawai a matsayin hanyar maido da sassa.Suna amfani da wa annan beads don tsaftace tsatsa, datti, sikeli, da sauransu. A lokaci guda kuma, ana sa ran ƙullun za su bar ƙaƙƙarfan fashewar ƙwanƙwasa.Ba tare da an faɗi da yawa ba, bari mu bincika wasu nasihu don taimaka muku samun mafi kyawun ƙarar ƙura.

Yi amfani da ƙananan matsa lamba don fashewar katako

Tukwici na farko shine don saukar da matsi na mai fashewar bead ɗin ku, tare da 50 PSI ( Bar 3.5) yawanci wuri mai kyau don farawa.Dole ne ku lura cewa gilashin gilashi suna aiki mafi kyau a ƙananan matsi.Saboda haka, matsa lamba ya kamata ya zama ƙasa kamar yadda zai yiwu.Ta wannan hanyar, zaku iya ƙara tsawon lokacin da beads ɗinku suka tsaya kuma ku sami mafi kyaukarfe saman karewa.

50 PSI matsa lamba tare da siphon blaster zai taimaka samun sakamako mafi kyau.Zane-zane na gilashin gilashi ba ya ƙyale su a yanke su.Maimakon haka, ana sanya su don goge ko ƙone wani sashi.Duk da haka, suna yin wannan a mafi girma rates fiye da sauran tumbling kafofin watsa labarai.Lokacin da kuka kunna matsa lamba sama, beads suna fara faɗuwa kan tasiri tare da ɓangaren.Ta wannan hanyar, kuna murkushe beads kuma kuna haifar da ƙarin farashin sarrafawa.

Bugu da ƙari, fasa ƙwanƙolin gilashi a cikin sassanku a matsanancin matsin lamba yana haifar da ƙura, tarkace, da ɓangarorin kaifi.Wadannan barbashi suna tarko a cikin majalisar kuma za su shafi sauran tsaftataccen beads.Dole ne gurɓatawar ta faru ta wannan hanyar, wanda zai haifar da ƙasƙantar da ƙarewa.Tare da matsi mafi girma akan beads a tasiri, yawancin barbashi da aka fashe suna shiga saman ɓangaren.Don haka, ba kwa so a yi amfani da ƙwanƙwasa mai ƙarfi mai ƙarfi akan sassan injin ciki ko wasu abubuwan da ke da mahimmanci.

Cire duk wani tsatsa ko oxides kafin fashewar katako

Babu wata hanyar da za a iya fitar da ƙaƙƙarfan ƙaramar ƙararrawa a kan aluminum ba tare da fara cire Layer oxide ba.Layer oxide yawanci yana da wuyar gogewa ko ƙonewa.Hakanan, yana iya yin wahalar cire tabo.Ko da yake ana iya samun ɗan haske a gare shi, zai yi kama da wasu tabo masu haske.Lura cewa tayin gilashin ba zai taimaka muku cirewa ko kawar da Layer oxide ba.Wannan shi ne saboda tsarin su bai ba su damar yanke ba.

Maimakon haka, zai taimaka a yi amfani da kaifi yanke abrasive don cire oxide ko tsatsa.Black beauty aluminum oxide, crushed gilashin, da dai sauransu, zai taimake ka cire tsatsa da oxides.Gilashin da aka murƙushe shine zaɓin da aka fi so saboda tsari ne mai sauri, kama da silicon carbide ko aluminum oxide.Hakanan yana da tsabta sosai, yana barin kyakkyawan haske mai haske akan karafa.Ko da kuwa zaɓinku na abrasive don cire oxides, wani abu tare da daidaito ya dace.Wasu ƙananan takalmin gyaran kafa tare da abin rufe fuska za su taimaka maka a sauƙaƙe cire ma'auni masu nauyi.

10


Lokacin aikawa: Jul-01-2022
shafi-banner